lilmiss

Abril 19, 2017, Daet, Camarines Norte – Kinoronahan na ang mga nagwagi sa Little Miss Camarines Norte 2017  sa ginanap na pageant night kagabi sa Agro Sports Center, Daet, Camarines Norte.

Nakuha ni Julla Zeena A. Badong ang korona at titulong Little Miss Camarines Norte 2017 matapos ang mga serye ng aktibidad at tagisan ng ganda, talento at talino ng 19 na kandidata sa nasambit na pageant.

lilmiss-608

Nakuha naman ng mga sumusunod ang iba pang awards:

MAJOR AWARDS

Little Miss Camarines Norte 2017 – Julla Zeena A. Badong

Little Miss Bantayog 2017 – Raeven Louisse H. Villafranca

Little Miss Tourism 2017 – Agatha Cristie B. Mabeza

1st Runner Up – Danielle Emmanuel A. Laborte

2nd Runner Up –  Christiana Lois P. Zaño

MINOR AWARDS

People’s Choice Award – Tracy Jean Faye Agpalo

Little Miss Camarines Norte News Netizens Choice Award 2017 – Tracy Jean Faye Agpalo

Best in Talent – Francesca Heartley Urbano

1st runner up — Raeven Louisse H. Villafranca

2nd runner up – Mary Esther T. Cale

3rd runner up – Christiana Lois P. Zaño

4th runner up – Jayme Danielle De Lima

Best in Production Number- Agatha Cristie Mabeza

Miss Friendship – Jayme Danielle De Lima

Miss Photogenic – Danielle Emmanuel Laborte

Best in Gown – Francesca Heartley Urbano

Best in Occupational Attire – Francesca Heartley Urbano

Darling of the Crowd – Francesca Heartley Urbano

Best in Ramp – Julla Zeena A. Badong

Agatha Cristie b. Mabeza

Ashly Ann B. Aurelia

Best in Interview – Christiana Lois P. Zaño

1st Runner Up – Danielle Emmanuel Laborte

2nd Runner Up – Angelique Fe Andaya

Little Miss Terrific Kid – Kate Charmelle Aguirre

Janella Grace Pinto

Katrice Claire Yaneza

Little Miss Peace Maker – Miel Jazmin Parro

Dea Amber De Mesa

Cadence Simmoune Ocampo

Little Miss Entrepreneur – Sophia Bernadette Bergonio

Janna Leona Factor

 

CORPORATE AWARDS

Little Miss UCPB – Kate Charmelle Aguirre

Little Miss Project Gold – Dea Amber K. De Mesa

Little Miss Smart Telecommunications Daet – Sophia Bernadette Bergonio

Little Miss Motortrade – Katrice Claire Yaneza

Little Miss Times Bakeshop – Arjane Ablaon

Little Miss Paradiso Verde – Mary Esther Cale

Little Miss J.R. Salon – Agatha Cristie Mabeza

Little Miss Oppo – Ashley Ann Aurelia

Little Miss Mr. Donut – Ashley Ann Aurelia

Little Miss Apap Bicycle – Miel Jazmin Parro

Little Miss Central Plaza Mall – Francesca Heartley Urbano

Little Miss LadderBlock Int. Pte Ltd. – Angelique Fe Andaya

Little Miss LUSH International 2017 – Julla Zeena A. Badong

Little Miss New Skin –  Christiana Lois Zaño

Little Miss Yumi 2017 – Tracy Jean Faye Agpalo

Little Miss Avon 2017 – Janna Leona Factor

Little Miss Beauty Touch  – Danielle Emmanuel Laborte

Little Miss Agencia Paracale – Jaime Danielle De Lima

 

KIWANIS SPECIAL AWARDS

Community Involvement Advocacy Award Winners:

Angelique Fe Andaya

Julla Zeena A. Badong

Agatha Cristie Mabeza

Nature’s Little Princesses:

Christiana Lois P. Zaño

Mary Esther T. Cale

Raeven Louisse H. Villafranca

Little Miss Kiwanian 2017 – Mary Esther T. Cale

1st Runner up – Jayme Danielle De Lima

2nd Runner up – Tracey Jean Faye Agpalo

lilmis608-1

lilmiss-608-2

Magsisilbi bilang Ambassadress of Goodwill ng Kiwanis Club of Reina Daetena ang hinirang na Little Miss Kiwanis 2017 habang magiging katuwang naman ng Provincial Government of Camarines Norte ang mga nagwagi bilang Little Miss Bantayog 2017, Little Miss Tourism 2017 lalong lalo na ang nanalong Little Miss Camarines Norte 2017 sa mga programa at proyekto nito partikular na ang para sa mga kabataan.

 

 

Charlotte V. Marco

Camarines Norte News

Photos courtesy of Maria Nodessa King