BARANGAY IV, PANALO SA 9 NA LABAN (9-0) SA GROUP B NG METRO DAET CUP!

BARANGAY IV, PANALO SA 9 NA LABAN (9-0) SA GROUP B NG METRO DAET CUP!

608
608-gov
608-2

Winalis ng Barangay IV ang kanilang siyam na katunggali sa Group B ng Metro Daet Cup Inter-Barangay Basketball Tournament 25-Under Division na ginaganap sa Camarines Norte Agro-Sports Center sa bayan ng Daet.

Kabilang sa Group B ang Barangay VIII, Borabod, Gubat, Awitan, Magang, Gahonon, Pamorangon, Dogongan at Lag-on.

Habang sinusulat ang balitang ito, nangunguna sa Group A ang Barangay III na hawak ang 6-1 rekord kasunod ang Bagasbas, 6-2. Pumapangalawa naman ang Borabod sa Group B na tinapos ang elimination round sa kartadang 6-3.

Sa ika-24 ng Agosto, araw ng Linggo magsisimula ang crossover quarterfinals na kung saan apat na koponan mula sa dalawang grupo ang papasok. Kinakailangang talunin ng dalawang beses ang mga koponang ookupa ng unang dalawang pwesto sa pagtatapos ng elimination round.

Narito ang kasalukuyang team standing at ang nalalabing mga laro bago ang pag-uumpisa ng quarterfinals –

August 20, 2014 (Wed)
5:00 pm I vs. VII
6:30 pm VIII vs. Magang
8:00 pm III vs. Camambugan

August 21, 2014 (Thu)
5:00pm Awitan vs Gubat
6:30pm Alawihao vs Bagasbas (replay)
8:00pm III vs V

August 22, 2014 (Fri)
5:00 pm VI vs. Camambugan
6:30 pm Gahonon vs. Magang
8:00 pm I vs. V

August 23, 2014 (Sat)
6:30 pm Alawihao vs San Isidro
8:00 pm I vs Camambugan
End of Elimination Round

August 24 & 26, 2014 QUARTERFINALS
August 27, 29 & 30, 2014 SEMIFINALS
September 3 & 4, 2014 FINALS

Team Standing

Group A……………W………L
III…………………….6……….1
Bagasbas………….6……….2
Camambugan…….5……….1
V…………………….5……….2
I………………………4………2
Alawihao…………..4………3
San Isidro………….4………4
VII……………………2………6
VI……………………1……….7
Cobangbang………0………9*

*forfeits remaining games against III and Bagasbas

Group B
IV……………………9……….0
Borabod……………6………3
Awitan……………..5………3
Gubat………………5………3
Magang……………4………3
VIII………………….4……..4
Gahonon………….3………5
Pamorangon……..3………6**
Dogongan…………1………8***
Lag-on……………..0……..9****

**forfeits remaining games against Borabod and Gubat
***forfeits final game against Awitan
****forfeits remaining games against IV and VIII

Tournament Format

Elimination Round : single round-robin

Quarterfinals : top four teams from each group advance to play for crossover QF
A1 vs B4, B1 vs A4
A2 vs B3, B2 vs A3

Top two teams from each group enjoy a twice-to-beat advantage, in case of tie for playoff spot – win over the other, a triple/multiple tie – quotient system

Semifinals : match 1 -winner of (A1 vs B4) vs winner of (B2 vs A3)
match 2 -winner of (B1 vs A4) vs winner of (A2 vs B3)

Best-of-Three series

FINALS : best-of-three series
Knock Out Game for Third Place

Sherwin Q. Asis

CNNews

Leave a Reply

Your email address will not be published.