MISS BASUD 2014, NAKUHA NG POBLACION 2! Photos by: JP De Leon

MISS BASUD 2014, NAKUHA NG POBLACION 2! Photos by: JP De Leon

Miss Basud 2014

Contestant Number 1— Eunice C. Lomallo (Matnog)
Contestant Number 2 — Danessa B.Listana ( District 6 – Mocong , Manmuntay Pinagwarasan)
Contestant Number 3 — Rica Verdejo ( District 9 – Taba Taba Angas, Mangcamagong )
Contestant number 4 — Arianne Q. Balagbagan ( Poblacion 2 )
Contestant Number 5 — Magie H. Lavina ( District 3 – Binatagan Mantugawe Pagsanghan)
Contestant Number 6 —Katherine C. Olivario (Poblacion 1)
Contestant Number 7 — Kimberly S. Villamor ( District 1 Caayunan, San Pascual Tuaca
Contestant Number 8 – — Phoebe Anne R. Fortaleza ( San Felipe )
Contestant Number 9 — Janeth D. Fajardo — ( District 5 Bactas Mampili)
Contestant Number 10 — Mia P. Arnaldo — ( District 4- San Jose , Laniton , Langga )
Contestand Number 11— Shiela May M. Lita — ( District 8 – Taisan Tacad, Hinampacan )
Contestant Number 12 — Dyanna Joy M. Dasco ( District 2 Guinatungan, Plaridel )
Contestant Number 13 — April Jean Nazareno ( Lidong Oliva, Manda

Minor Awards

Miss Her Bench — Contestant Number 7- Kimberly s. Villamor
Ms. BDO — Contestant Number 7 – Kimberly S. Villamor
Ms. Pink water — Contestant Number 7- Kimberly S. Villamor
Ms. Golden Oats — Contestant Number 7 – Kimberly S. Villamor
Ms. Popularity in Social Media — Contestant Number 7 – Kimberly S. Villamor
Ms. HBC Daet — Contestant Number 7 – Kimberly S. Villamor
Ms. Fit & Fab — Contestant Number 6 – Katherine C. Olivario
Ms. CM Fashion — Contestant Number 6 – Katherine C. Olivario
Ms. Congeniality — Contestant Number 6 – Katheine C. Olivario
Ms. Ever Billena — Contestant Number 4 – Arianne Q. Balagbagan
Ms. Popularity — Contestant Number 4 – Arianne Q. Balagbagan
Ms. Photogenic — Contestant Number 1 – Eunice C. Lumallo

Best in Swimsuit — Contestant Number 4 – Arianne Q. Balagbagan
Best in Evening Gown — Contestant Number 4 – Arianne Q. Balagbagan
Best in Production — Contestant Number 7 – Kimberly S. Villamor

Major Awards

2nd runner-up: Contestant Number 8- Phoebe Anne Fortaleza (San Felipe)
1st runner-up:- Candidate Number 5- Magie H. Lavina (Mantugawe District)
Ms. Tourism: Cotestant Number 7 – Kimberly Villamor (Tuaca)
Ms. Rahugan: Contestant Number 6 – Katherine C. Olivario (Poblacion 1)
Ms. Basud ‘2014: Contestant Number 4 – Arianne Q. Balagbagan (Pob.2)

HOST: Marc Delfinado

608-group
608-678-6
608-7-1
608-6-5
608-4-2
608-3-4
608-1-3

MESSAGE OF MAYOR JUN DAVUCOL

“Una po ay ang pagbigay galang sa ating Vice Mayor Honorable Ramir Barameda at buong miyembro ng Sangguniang Bayan ng Basud.
Sa ating mga hurado na nandito ngayon dhil sa kanila ay magiging matagumpay ang at pagpili ng Ms. Basud 2014.
Ako po a y nagpapasalamat sa kanila dahil pinaunlakan nila sa ating pag anyaya. At sa kanilang pagtulong para maging ganap ang okasyon sa pagdiriwang ng kapiyestahan n gating patron San Raphael Archangel.
Sa ating pong mga kasamahan sa Munisipyo, sa lahat ng Chief of offices, s a ating mga Police Chief sa pamumuno ni Sr. Police Tony Lacson.
Sa Bureau of Fire, sa lahat ng working committee, sa napakagandang preparasyon na pinamumunuan ng ating Municipal Health Officer Dra. Vicky Gonzales.
Dahil maganda at prestihiyoso ang presentasyon ngayonin ng ating search ng Ms Basud.
Sa lahat ng kandedata na nandito ngayon dahil maganda at napakagaling ng kanilang ipinakitang talento katulad ng sayaw, pag awit at ang iba naman ay pag arte sa entablado.
Hindi mawawala sa kapyestahang ito ang ating pasasalamat sa Panginoon dahil ngayon ay binigyan tayo ng magandang panahon.
Hindi ko na papatagalin pa dahil alam kong gusto nyo nang malaman ang mga mangyayari at ang magiging resulta ng Miss Basud 2014.

MAGANDANG GABI AT HAPPY FIESTA SA ATING LAHAT…”

-Mayor Dominador Davocol, Jr.

Gian Grijalvo/JP De Leon

Camarines Norte News

Leave a Reply

Your email address will not be published.