PHILIPPINE RED CROSS CAMARINES NORTE CHAPTER NAGDIWANG NG IKA-66 NA TAONG ANIBERSARYO; RAFFLE PROMO PARA SA MGA MAMAMAYAN NG LALAWIGAN ISINAGAWA!

100

Naging matagumpay ang pagdiriwang ng ika-66 na taong anibersaryo ang Red Cross Camarines Norte Chapter nitong nakatalikod na araw ng Huwebes (Disyembre 3, 2015) na ginanap sa Central Plaza Mall Atrium – Daet, kung saan naghandog pa ang grupo, sa pangunguna ng kanilang Chaiperson na si Gng. Josie Baning-Tallado ng raffle promo para sa mga mamamayan ng lalawigan.

2
9
10
13

Isang mensahe naman ng pasasalamat ang ipinaabot ni JBT sa mga paaralan at mamamayan ng lalawigan na walang sawang sumusuporta sa iba’t ibang aktibidad at programa ng Red Cross Cam Norte Chapter, gayundin sa pamunuan ng Deped at iba pang ahensya na naging katuwang nila sa pagsasakatuparan ng mga ito.

12
15
1
16

Samantala, pinagunahan din ng ginang kasama sina Admin Ferrer, BOD’s Mago, Madayag, at mga Red Cross volunteers ang pagbunot sa mga winning tickets at pagkakaloob ng mga premyong nakalaan dito.

2
3
4
5

Layunin ng nasabing raffle promo na magkaroon ng sariling ambulance service ang Philippine Red Cross Cam Norte Chapter para mas lalo pang mapabuti ang paghahatid ng tulong at serbisyo.

14
8
7
6

Narito ang listahan ng mga nanalo at kanilang mga winning raffle ticket numbers:

20 Winners of Consolation Prizes (Torque D51)

1. Genevie I. Espiritu (154290)
2. Raquel Madridano (139522)
3. Kristine Hombre (078451)
4. Aldwin C. Magayager (109789)
5. Irish Joy Argoso (019131)
6. Cristel Anne A. Yanto (028977)
7. Fabriante Salvador (127970)
8. Charmaine C. Alano (111511)
9. Judeline Dar (048495)
10. Ronald Rosario (203613)
11. Michael Angelo Canaria (152651)
12. Archie O. Almaida (049774)
13. Jeanette Lagarteja (114326)
14. Christian Alvarez (092246)
15. Xyna Jane Caranza (006151)
16. Nathaniel Cañon (110626)
17. Maribel Salvacion (156482)
18. Ara Mae Agagad (004225)
19. Jane Rose Arbo (106611)
20. Raymond Recaña (002897)

*3RD PRIZE WINNER (Arc Mobile Tab 720M 3G)

– Zairen Mae Andes (063059)

*2ND PRZE WINNER (Bicycle Mountain Bike)

-Rochenick Mago (150002)

1ST PRIZE WINNER (Honda CG 125 Power Machine)

-Cristy A. Toniza (039382)

SOLICITOR’S PRIZES
-Medy J. Calajate
-Aloha L. Mago
-Lilian C. Panambo

(Ang mga nagwagi ay maaring i-claim ang kanilang mga premyo sa opisina ng Philippine Red Cross-Camarines Norte Chapter sa CNPH compound)

Camarines Norte News

Leave a Reply

Your email address will not be published.